![]() |
กว่า 127 ปี แห่งการพัฒนา สืบทอดวัฒนธรรม ประเพณีของความเป็นเทพศิรินทร์ จากรุ่นพี่ สู่รุ่นน้องจนปัจจุบัน ตลอด 1 ปีการศึกษา นับจากเดือนเมษายน จรดเดือนมีนาคมของปี พ.ศ.ถัดไป โรงเรียนเทพศิรินทร์มีกิจกรรมต่างๆ อยู่เสมอ
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
กว่า 127 ปี แห่งการพัฒนา สืบทอดวัฒนธรรม ประเพณีของความเป็นเทพศิรินทร์ จากรุ่นพี่ สู่รุ่นน้องจนปัจจุบัน ตลอด 1 ปีการศึกษา นับจากเดือนเมษายน จรดเดือนมีนาคมของปี พ.ศ.ถัดไป โรงเรียนเทพศิรินทร์มีกิจกรรมต่างๆ อยู่เสมอ
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |