![]() |
![](../images/h_news.png)
เชิญผู้ปกครองทุกท่าน..ร่วมกิจกรรมสายสัมพันธ์บ้านและโรงเรียน (Classroom Meeting) ระดับชั้น ม.1 - 6
บันทึกโดย Admin 23 ส.ค. 2556
ด้วยระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6 กลุ่มบริหารกิจการนักเรียนโรงเรียนเทพศิรินทร์ ได้จัดกิจกรรมตามโครงการสายสัมพันธ์บ้านและโรงเรียน(Classroom Meeting) ให้กับผู้ปกครองระดับชั้น ม.1-6โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อประสานความร่วมมือระหว่างผู้ปกครองและโรงเรียนในการวางแผนดูแลช่วยเหลือนักเรียนจึงขอเรียนเชิญผู้ปกครองทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมตามวันเวลา ดังกล่าว
เวลา 08.30 น. ผู้ปกครอง ม.1 , ม.5 , ม.6 ลงทะเบียนที่ลานพระเสด็จฯ
เวลา 12.00 น. สำหรับผู้ปกครอง ม.2 , ม.3 ,ม.4
![](http://admin.debsirin.ac.th/FILEMGR/classroom.jpg)
ผู้เข้าชม : 1876